Zabi na shawa
Masu ba da ruwan da aka tsara suna tabbatar da cewa adadin ruwa ya ba da amfani da bututun ƙamshi da ainihin ɗaya,Dole ne a gan shi lokacin da za a zabar wanka. Aikin ceton ruwa shine mabuɗin don la'akari lokacin da sayen wanka. Wasu masu ba da amfani suna amfani da bawul din karfe na ƙarfe tare da ƙirar ruwan sha don daidaita ruwan zafi na ruwan zafi a cikin tanki mai hade,saboda ruwan zafi zai iya gudana cikin sauri kuma daidai. Wannan wanka na zane zai iya ajiyewa 50% ruwa fiye da shawa na talakawa.
Muna da kyau mu sanya wake na wanka daga ruwa yayin zabar. Idan ruwa a saman bututun ƙarfe na bayyane ƙarami ko a'a, Tsarin ciki na shawa yana da yawa. Koda kuwa akwai hanyoyin ruwa da yawa kamar latsing da spraying, Mai amfani na iya samun kwarewar da ya dace.
Na gaba,Duba bututun ƙarfe,ko wanka yana da sauƙin tsabtace. Wurin saukar da ruwa na ruwan sha galibi shine sau da yawa sakamakon tara abubuwan allo. Babu makawa babu makawa cewa za a ajiye wanka bayan dogon lokaci da aka yi amfani da shi. Idan ba za a iya tsabtace ta ba,Wasu daga cikin bututun ƙarfe za a iya toshe ramuka. Don kauce wa toshe bututun ruwa saboda ingancin ruwa mara kyau. Da bututun mai da aka tsara yana da yawa da yawa da tsabta, ko nozzles suna yin silicone. Kawai amfani da rago ko hannu, Za'a iya cire sikelin sauƙi. Wasu ruwan wanka suma suna da aikin sikelin atomatik. Kuna iya tambayar ƙarin bayani kafin ku sayi wanka.
Dubi murfin da bawul din, Gabaɗaya, mai haske na shawa,mafi kyawun tsarin shafi. Kyakkyawan Valve Core an yi shi ne da babban ƙarfi. Yana da santsi da kuma jingina, don hana zubar da ruwa na dripping. Dole ne mabukaci dole ne ya yi ƙoƙarin muryoyi, Zai fi kyau kada ku saya idan jinku ba shi da kyau.
FAQ game da wanka
Tambaya:Me ya kamata in yi idan ruwan ba ya fesa, Amma tafiye-tafiye cikin kayan ruwa lokacin da na amfani da shawa?
Amsa: Akwai dalilai guda biyu don wannan matsalar. Na farko, Ruwan wanka mai daidaitacce yana daidaitawa, Kuna jingina da ɗan wanka don daidaita shi.If ba shi da datti da yawa da yawa a cikin bututun ƙarfe, kawai bude kai na kai kuma tsaftace shi.
Ɗan ƙari:Akwai nau'ikan shawa da yawa da aka fesa tare da aikin daidaitawa. Daidaita farantin daidaitawa don canza aikin.
Shafin tabbatarwa
Ya kamata wani shawa ta kwararru.aven kowane lalacewa yayin shigarwa.clean bututu kafin shigarwa yana da matukar muhimmanci.
Yi amfani da shawa tare da matsin ruwa ba kasa da 0.02 MPA na dogon lokaci.If adadin da aka samo ya ragu,ko ma an kashe ruwan hoda, Kawai tsaftace murfin allo amma ka tuna kada ka tilasta shawa.
Karka zama mai tsauri yayin juyawa da ruwa ruwa. Ko da na gargajiya na gargajiya, Kawai canza shi a hankali.
Ya kamata a sa shi a kan shinge na wanka na wanka na zahiri.