A matsayin abin da ba a sani ba amma wuri mai mahimmanci a gidanmu, Tsabtace gidan wanka yana da matukar muhimmanci. Abin da marubucin ya kawo muku a cikin wannan matsalar shine tsaftacewa tukwici don gidan wanka, wanda yake da matukar amfani!
Tsabtace Basin
1.Wanke hanyar Tsabtace Basin: kayan aikin tsabtace tsabtace na farko kamar zane, tsabtace, da kananan goge. Tunda filayen zobe na matatun jirgin saman a farfajiyar shine mafi sauƙin wuri don ɓoye sharan, Idan akwai sharan, na farko, Yi amfani da shirin don kama sharan; Sannan tsaftace farfajiya na kwanasan wanka, Goge tare da zane da tsaftace, kuma goge shi a hankali; Ba za a iya goge murfin murfin tare da zane ba. A wannan lokacin, Ana iya amfani da karamin goga da tsaftace. Bayan tsaftacewa, Da fatan za a yi amfani da bushewar zane don goge tsabtatawa na ruwa a saman.
2.Gargadi don tsabtatawa da kuma kula da wanka: Tsabtace da kuma kula da kayan wanka na yumbu yana da sauki, Muddin an hana su tare da clothand sannan a tsabtace shi da tsadakin, Yi hankali kada ka goge tare da daskararren gashi mai ƙarfi. Ƙura, yashi, da dai sauransu. ya kamata a cire shi a cikin lokaci don hana amrasion na farfajiya yau da kullun. Lokacin da scratches ya bayyana a farfajiya na Ceramic Basin, Kuna iya amfani da ɗan haƙoran haƙora akan karar, Shafa su da zane mai taushi akai-akai, Kuma sannan kakin zuma.
Tsabtace bayan gida
1.Tsaftacewa hanyar bayan gida: Wannan shine mafi yawan hanyoyin da muka saba amfani dasu, amma hanya ko mataki daidai ne? Hanyar da ta dace ita ce ta fara rigar bayan gida da ruwa, sannan yada takarda bayan gida, kuma a ko'ina yada tare da tsabtace bayan gida a gefen bayan gida, Tabbatar cewa duk an shafa shi, sannan jira 10 mintuna, sannan kuma a hankali tsaftace shi da buroshi. , Kurkura 'yan lokuta da ruwa mai tsabta, Yi ƙoƙarin kurkura sau huɗu ko biyar, don haka yana da tsabta.
2.Hanyar yin burodi na soda soda: Na farko, Muna buƙatar zuba zubar soda a cikin bayan gida, sannan kuma amfani da ruwan zãfi na rabin sa'a, An cire datti a sauƙaƙe. Don tsabtace wasu abubuwa a rayuwar yau da kullun, Hakanan zaka iya amfani da yin burodi soda don tsaftacewa. Amma don kauce wa mashin rawaya a bayan gida. Kuna buƙatar yayyafa yin yin burodi, Sannan ya zama a hankali 10 mintuna, kuma a ƙarshe amfani da buroshin bayan gida don tsabtace shi.
3.Hanyar tsabtace vinegar: Da farko hade da vinegar da ruwa, Sannan a zuba shi cikin bayan gida. Wannan yana buƙatar soaked na rabin rana, wanda ya dace da jam'iyyun aiki da suke son zuwa aiki, Domin babu buƙatar amfani da bayan gida. Bayan rabin rana, Ana iya cire wasu adi mai tsabta-da-tsaftacewa tare da goga ɗaya. Bayan tsaftace bayan gida, Yayyafa farin vinegar a ko'ina a cikin bayan gida da kuma zubar da shi da ruwa bayan an ajiye shi na 'yan sa'o'i.it iya lalata shi, da aka samu, and haifuwa.
Tsabtacewar wanka
1.Hanyar tsabtace wanka: Acrylic wanka tsabtatawa: Za'a iya tsabtace sakin wanka akan wanka na acrylic tare da haƙoran haƙoran haƙora mai laushi wanda aka tsoma cikin bleaching foda don goge farfajiya. Don wahalar-da-shafe hannayen, Kuna iya amfani da rabin lemun tsami da aka tsallake a cikin gishiri don goge, ko kuma zaka iya amfani da haƙorin haƙori mai laushi don ɗaukar hoto mai amfani da kayan aikin haƙori, Turpentine ma da amfani sosai a wannan lokacin.
2.Jefa tsabtatawa na ƙarfe: Za a iya tsabtace satar ƙarfe na ƙarfe tare da masu tsabta na Acid. Yi amfani da ponge mara laushi don tsabtace farfajiyar wankin da ba ya zamewa na wanka ba wanda yake da wahalar cire datti.
Shawa mai shawa
1.Hanyar tsabtace shawa: Tsabtace hannu: Cire murfin net ko wasu sassan da ke ɗaukar sikelin daga kai a cikin gidan wanka, tsaftace shi da buroshi, sannan a sanya shi a wurin.
2.Tsabtace-goge-goge: Wurin ruwa na wannan nau'in sharar gidan wanka an tsara shi da granules na roba. Kayan roba yana da laushi da kwanciyar hankali ga taɓawa, Kuma ba abu mai sauƙi ba ne. Abu ne mai sauki ka tsaftace. Kawai goge granules roba tare da yatsunsu, da sikelin ana iya samun sauƙin crushed ,tashi.
Tsabtace Share
1.Tsarin tsabtatawa na famfo: Yi amfani da mayafi mai laushi don amfani da hakori don tsabtace farfajiya, sannan tsaftace farfajiya tare da tsabtataccen ruwa. Karka yi amfani da cleans na alkaline ko amfani da murfin murfin ko karfe don tsabtace farfajiya don guje wa lalacewar saman. Yayin amfani, Ya kamata a buɗe murfin guda ɗaya kuma a rufe shi a hankali, da sau biyu-ramuka bai kamata a rufe sosai ba, In ba haka ba tsayayyar zai fadi, haifar da hakan ba zai iya rufewa ko dakatar da ruwa ba. Wurin ruwa yawanci yana da na'urar kumfa (ya kuma kira na'urar kumfa, daban-daban famfo, da kayan kwalliya). Saboda matsalolin ingancin ruwa, Ruwan ruwa da yawa na famfo yana yawanci kadan bayan tsawon amfani, wanda zai iya zama saboda foaming na'urar da aka katange na'urar, Kuna iya kwance ƙwanƙwasa mai jan leam da amfani da ruwa ko allura don share tarkace.
VIGA Faucet Manufacturer 